SALE
NEW

ที่ดีที่สุดราคา 1GE + 3FE + WIFI + CATV + 1USB GPON ONU ด้วย SC APC connector คุณภาพสูง 1GE + 3FE + WIFI + CATV + 1USB GPON ONU ด้วย CATV พอร์ต-ใน อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก จาก โทรศัพท์มือถือและการสื่อสารระยะไกล บน AliExpress - 11.11_สิบเอ็ด สิบเอ็ดวันคนโสด

Scroll to product details, material & care and sizing

$ 44.40

Add to cart Add to wishlist

  • Color : White
  • Ports : 1GE+3FE
  • Place of origin : China
  • Firmware : English version
  • XPON : GPON
  • Type : ONU/ONT
  • Quantity : 1PCS
  • Model : 1GE+3FE+WIFI+CATV+1USB ONU
  • จำนวนรุ่น : 4GE+WIFI+CATV+1USB ONU
  • เข้ากันได้ : หัวเว่ย
  • ไฟเบอร์ประเภท : โหมดเดียว
  • ขนาด : 10*10*5
  • รายการความยาว : 1m
  • เชื่อมต่อประเภท : SC/APC
  • ชื่อยี่ห้อ : TPLK